A pharmacist serving a customer at a neighbourhood pharmacy counter
Features

Everything you need to
scale your business.

A comprehensive suite of tools designed for the modern East African enterprise.

Ufuatiliaji wa Bidhaa wa Muda Halisi

Jua kila wakati ulichonacho.

Viwango vya bidhaa vya moja kwa moja na kumbukumbu za kina na arifa za kiotomatiki za bidhaa zinapopungua. Usiishiwe na bidhaa zako zinazouzwa zaidi.

Mauzo (POS) na Ankara

Funga mauzo kwa sekunde.

Mashine kamili ya kuuza kwenye kivinjari: skani ya barcode, gridi ya bidhaa inayoguswa yenye hesabu halisi, VAT washa au zima kwa kila mauzo, oda za rasimu unazoweza kushikilia na kumaliza baadaye, na ankara za PDF. Kila mauzo yanaandika moja kwa moja kwenye bidhaa zako.

Usimamizi wa Maduka Mengi

Dashibodi moja. Kila eneo.

Simamia maduka mengi kutoka kwenye dashibodi moja. Fuatilia utendaji wa kila duka na uhamishe bidhaa kati ya maeneo kwa mtiririko wa idhini.

Udhibiti wa Ufikiaji kulingana na Majukumu

Ufikiaji sahihi kwa kila jukumu.

Wamiliki, wasimamizi, na wafanyakazi kila mmoja anaona kile anachohitaji. Ruhusa za kina zinalinda data zako nyeti za biashara.

Usimamizi wa Wateja na Madeni

Fuatilia kila shilingi unayodaiwa.

Wasifu kamili wa wateja wenye historia ya malipo, ufuatiliaji wa madeni, na usimamizi wa kikomo cha mkopo. Punguza madeni mabaya kwa uwazi.

Ufuatiliaji wa Gharama na Fedha

Kila gharama. Inajulikana.

Rekodi gharama, weka gharama zinazojirudia, na tengeneza ripoti. Jua faida yako halisi kila wakati.

Maagizo ya Ununuzi na Wasambazaji

Agiza kwa busara zaidi.

Simamia rekodi za wasambazaji, fuatilia utendaji wa wasambazaji, na tengeneza maagizo ya ununuzi. Uwazi kamili wa mnyororo wa ugavi.

Uchambuzi na Ripoti

Data zinazochochea maamuzi.

Dashibodi za utendaji wa hali ya juu na kumbukumbu kamili za ukaguzi. Kila kitu unachohitaji kuelewa biashara yako kwa haraka.

Ufuatiliaji wa Bidhaa wa Muda Halisi
Mauzo (POS) na Ankara
Usimamizi wa Maduka Mengi
Udhibiti wa Ufikiaji kulingana na Majukumu
Usimamizi wa Wateja na Madeni
Ufuatiliaji wa Gharama na Fedha
Maagizo ya Ununuzi na Wasambazaji
Uchambuzi na Ripoti

And so much more.

Small details that make a big difference in your daily operations.

Smart Notifications

Instant alerts for low stock, large sales, or unusual activity.

Global Search

Find any product, invoice, or client in milliseconds.

PDF Invoicing

Professional, branded invoices generated automatically.

Custom Settings

Configure taxes, currencies, and store details to your liking.

Team Collaboration

Work together with shared access and audit trails.

Data Backups

Your business data is backed up hourly and encrypted.